cαѕѕΛиσνα υғσ cʟυв™

ยินดีต้อนรับสู้บ้านคาสโนว่าคับ สนใจมาอยู่ครอบครัวเดียวกับเราติดต่อ ยูบิน คาสโนว่านะคับ^^

Similar topics

Affiliates

free forum

คาสโนว่าทุกคนรายงานตัวทางนี้คับ ด่วน!!!

Share
      Admin
      Admin

คาสโนว่าทุกคนรายงานตัวทางนี้คับ ด่วน!!!

ตั้งหัวข้อ  Admin on Sat Feb 19, 2011 3:16 pm

First topic message reminder :

คาสโนว่าทุกคนที่เข้ามาแล้วกรุณามารายงานตัวที่นี่ด้วยนะคับ^^

ตัวอย่างการรายงานตัว

ufo: คิม ยูบิน
      ฉายา: คาสโนว่าหล่อแบ๊ว
      บ่งบอกความเป็นตัวเรา: ผมหล่อ แบ๊ว ปากหวาน หื่น(?)อยากคุยก็แอดมาเยอะๆนะคับ^-^
      e-mail: cnv_wg.yubin_@hotmail.com online

ตัวอย่างใบลาป่วย ลากิจ

ชื่อ:.............
      ขอลากี่วัน:.......
      เหตุผลที่ลา:.....................
      จะกลับมาออนยูวันที่:
      ...........

แก้ไขล่าสุดโดย Admin เมื่อ Sun Apr 10, 2011 7:10 pm, ทั้งหมด 5 ครั้ง

JayPark
      ผู้มาเยือน

Re: คาสโนว่าทุกคนรายงานตัวทางนี้คับ ด่วน!!!

ตั้งหัวข้อ  JayPark on Sat Jun 18, 2011 6:40 pm

ufo: JayPark
      ฉายา: คาสโนว่ายาม
      บ่งบอกความเป็นตัวเรา: ผมหล่อ
      e-mail: cnv_2pm.jaebeom_@hotmail.com online
      ✖Krystal✖

Re: คาสโนว่าทุกคนรายงานตัวทางนี้คับ ด่วน!!!

ตั้งหัวข้อ  ✖Krystal✖ on Sat Jun 18, 2011 6:50 pm

วันที่ 18/6/2011
      ufo: จองซูจอง
      ฉายา: คาสโนวี่สวยบริสุทธิ์
      บ่งบอกความเป็นตัวเรา: ไม่ทราบค่ะ
      e-mail: cnv_fx.krystal_@hotmail.com

เวลาขณะนี้ Fri Nov 16, 2018 8:55 pm