cαѕѕΛиσνα υғσ cʟυв™

ยินดีต้อนรับสู้บ้านคาสโนว่าคับ สนใจมาอยู่ครอบครัวเดียวกับเราติดต่อ ยูบิน คาสโนว่านะคับ^^

Similar topics

Affiliates

free forum

วิทยุออนไลน์คลับคาสโนว่า

Share
      Admin
      Admin

วิทยุออนไลน์คลับคาสโนว่า

ตั้งหัวข้อ  Admin on Thu Apr 21, 2011 2:53 pm

http://www.uradio.in.th/cnv_radio/ วิทยุออนไลน์คลับคาสโนว่า รีเควสเพลงได้นะครับ Cool

(รับสมัครดีเจนะครับ สนใจลงชื่อไว้ได้นะครับ บอกช่วงเวลาที่สะดวกในการจัดรายการด้วยนะครับ Smile )

กดไลค์ให้เค้าหน่อย Wink~

skype (ขอเพลงหน้าไมค์)
      e-mail : cnv_radio@windowslive.com
      fullname : CASSANOVA RADIO
      skypename : cassanova.radio

DJ :
      cnv_wg.yubin_@hotmail.com
      cnv_beg.narsha_@hotmail.com
      cnv_snsd.sunny_@hotmail.com
      xl_jaejoong.tvxq@hotmail.com
      cq.2ne1lcr@live.com
      job.snsd.iy@hotmail.com
      pd.jiyoung@msn.com
      cnv_bb.gdragon_@hotmail.com
      junsu.club_no.1@hotmail.com
      tiffany.halflife@hotmail.com
      pw-9.kimtaeyeon@hotmail.com
      sj.gyuhyun_@hotmail.com
      cnv_bb.top_@hotmail.com
      galaxy.t-ara_soyeon@hotmail.com

เวลาขณะนี้ Tue Sep 25, 2018 2:05 am