cαѕѕΛиσνα υғσ cʟυв™

ยินดีต้อนรับสู้บ้านคาสโนว่าคับ สนใจมาอยู่ครอบครัวเดียวกับเราติดต่อ ยูบิน คาสโนว่านะคับ^^

Similar topics

Affiliates

free forum

คาสโนว่าทุกคนรายงานตัวทางนี้คับ ด่วน!!!

Share
      Admin
      Admin

คาสโนว่าทุกคนรายงานตัวทางนี้คับ ด่วน!!!

ตั้งหัวข้อ  Admin on Sat Feb 19, 2011 3:16 pm

First topic message reminder :

คาสโนว่าทุกคนที่เข้ามาแล้วกรุณามารายงานตัวที่นี่ด้วยนะคับ^^

ตัวอย่างการรายงานตัว

ufo: คิม ยูบิน
      ฉายา: คาสโนว่าหล่อแบ๊ว
      บ่งบอกความเป็นตัวเรา: ผมหล่อ แบ๊ว ปากหวาน หื่น(?)อยากคุยก็แอดมาเยอะๆนะคับ^-^
      e-mail: cnv_wg.yubin_@hotmail.com online

ตัวอย่างใบลาป่วย ลากิจ

ชื่อ:.............
      ขอลากี่วัน:.......
      เหตุผลที่ลา:.....................
      จะกลับมาออนยูวันที่:
      ...........

แก้ไขล่าสุดโดย Admin เมื่อ Sun Apr 10, 2011 7:10 pm, ทั้งหมด 5 ครั้ง
      sica

Re: คาสโนว่าทุกคนรายงานตัวทางนี้คับ ด่วน!!!

ตั้งหัวข้อ  sica on Wed Mar 30, 2011 4:54 pm

ชื่อ:เจสสิก้า
      ขอลากี่วัน:4-5วัน
      เหตุผลที่ลา:ไปต่างจังหวัด
      จะกลับมาออนยูวันที่:4-5เมษายน
      sica

Re: คาสโนว่าทุกคนรายงานตัวทางนี้คับ ด่วน!!!

ตั้งหัวข้อ  sica on Wed Mar 30, 2011 4:57 pm

ufo: เจสสิก้า
      ฉายา: คาสโนวี่สิกร้อน
      บ่งบอกความเป็นตัวเรา:สวย(?)
      e-mail: snsd.jessica_@hotmail.com
      'ช.ช่าแบ๊วโหด XD

ตั้งหัวข้อ  'ช.ช่าแบ๊วโหด XD on Wed Mar 30, 2011 7:00 pm

มารายงานตัวค่ะ
      นารึชา Twisted Evil
      เคยเต็มยศไปแล้วครั้งนึง ครั้งนี้ธรรมดาๆ ไปนะค่ะ
      bb.gdragon

ตั้งหัวข้อ  bb.gdragon on Wed Mar 30, 2011 9:15 pm

cnv_bufo: ควอนจียง
      ฉายา: มังกรหล่อคาสโนวามืออาชีพ
      บ่งบอกความเป็นตัวเรา: ผมหล่อ ผมน่ารัก ผมคึกคักเวลาลงเล่น ฝากผมไว้ด้วยน่ะครับ -.-
      e-mail: cnv_bb.gdragon_@hotmail.com online
      Cassanovy-luna

ตั้งหัวข้อ  Cassanovy-luna on Fri Apr 01, 2011 2:27 pm

ufo: ปาร์ค ซอนยอง
      ฉายา: คาสโนวี่ติ๊งต๊อง ><
      บ่งบอกความเป็นตัวเรา: ติ๊งต๊องสมฉายาค่ะ >< มั้ง
      e-mail: cnv_fx.luna_@hotmail.com

clof2ne1

ตั้งหัวข้อ  clof2ne1 on Mon Apr 04, 2011 3:52 pm

ufo: ลี แชริน
      ฉายา: คาสโนว่าคาริสม่า (?)
      บ่งบอกความเป็นตัวเรา: สวยบรรลัย อย่าได้แคร์ :]
      e-mail : cnv_2ne1.cl_@hotmail.com
      yuri

* คาสโนว่าทุกคนรายงานตัวทางนี้คับ ด่วน!!!

ตั้งหัวข้อ  yuri on Tue Apr 05, 2011 4:40 pm

ufo: ยูริ
      ฉายา: -
      บ่งบอกความเป็นตัวเรา: -
      e-mail: cnv_snsd.yuri_@hotmail.com
      cassanovy cutie Sulli

ตั้งหัวข้อ  cassanovy cutie Sulli on Wed Apr 06, 2011 6:22 pm

ufo: เชว จินลี><(ซอลลี่ นั่นเอง ^O^)
      ฉายา: คาสโนวี่คิวตี้ >////< คึคึ
      บ่งบอกความเป็นตัวเรา: ร่าเริง สดใส หน้าตาดีที่หนึ่ง! >O< มุกแป้ก! - -
      e-mail: cnv_fx.sulli_@hotmail.com

kibumkibum

KIMKIBUM

ตั้งหัวข้อ  kibumkibum on Thu Apr 07, 2011 11:37 am

ufo: คิม คิบอม
      ฉายา: คาสโนว่าหล่อ
      บ่งบอกความเป็นตัวเรา: หล่อ
      e-mail: sj.kibum_@hotmail.com
      sica

ตั้งหัวข้อ  sica on Thu Apr 07, 2011 10:04 pm

ufo: เจสสิก้า
      ฉายา: คาสโนวี่สิกร้อน
      บ่งบอกความเป็นตัวเรา:สวย(?)
      e-mail: snsd.jessica_@hotmail.com
      JIA'JIA ♠

ตั้งหัวข้อ  JIA'JIA ♠ on Fri Apr 08, 2011 7:21 pm

ufo: Meng Jia ♥

ฉายา: คาสโนวี่แอ๊บแตก ><'

บ่งบอกความเป็นตัวเรา: ยัยหัวอมยิ้ม -3- ( หัวสีชมพู )

e-mail: cnv_miss-a.mengjia_@hotmail.com

ฝากตัวด้วยนะคะ ( โค้ง ) >.O

leader-M
      ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อ  leader-M on Sat Apr 09, 2011 7:28 pm

ufo: มินซอนเย
      ฉายา:
      บ่งบอกความเป็นตัวเรา: ยังหาความเป็นตัวเองที่แท้จริง(จริงจริ๊ง)ไม่เจอ
      e-mail: cnv_wg.sunye_@hotmail.com

ฝากเนื้อฝากตัวฝากหัวใจตับไตไส้พุงด้วยนะฮะ(?)

jokwon
      ผู้มาเยือน

ลาช่วงสงกรานต์

ตั้งหัวข้อ  jokwon on Sun Apr 10, 2011 2:19 pm

ชื่อ:jokwon
      ขอลากี่วัน: เดือนนนึงครับ
      เหตุผลที่ลา: ไป ตจว.ครับ
      จะกลับมาออนยูวันที่: ประมาณเปิดเทอมครับ -w-""""

>[]<
      ผู้มาเยือน

ufo :D

ตั้งหัวข้อ  >[]< on Sun Apr 10, 2011 6:14 pm

ufo: Sandara :]

ฉายา: คาสโนว่าบ้าทั้งวัน >.<

บ่งบอกความเป็นตัวเรา: ยิ้มสวย >[]<

e-mail: cnv_2ne1.sandara_@hotmail.com

ฝากตัวด้วยนะครับผม !
      jonghun

ตั้งหัวข้อ  jonghun on Sun Apr 10, 2011 7:19 pm

ufo: จงฮุน
      ฉายา: ยังไม่มีเลยครับ
      บ่งบอกความเป็นตัวเรา : เอิ่ม - - ไม่รู้ครับผม
      e-mail: Ft.jonghun_@hotmail.com

ป้าโบรัมไม่สบาย - -; ผมต้องเขียนใบลาให้ป้าโบไหม
      jonghun

ตั้งหัวข้อ  jonghun on Sun Apr 10, 2011 7:21 pm

ชื่อ:โบรัม
      ขอลากี่วัน:ไม่ทราบครับ
      เหตุผลที่ลา:ไม่สบาย อาเจียน
      จะกลับมาออนยูวันที่:เมื่อหมอนุญาตให้ออกจากรพ - -
      Taengoo

ตั้งหัวข้อ  Taengoo on Sun Apr 10, 2011 8:03 pm

ufo: คิม แทยอน
      ฉายา: คาสโนว่าบ้าหล่อ
      บ่งบอกความเป็นตัวเรา: ก็ผมหล่ออ่ะ Cool
      e-mail: cnv_snsd.taeyeon_@hotmail.com    

yuri

ตั้งหัวข้อ  yuri on Mon Apr 11, 2011 12:35 pm

ชื่อ: ควอน ยูริ
      ขอลากี่วัน: 11-24
      เหตุผลที่ลา1: กลับบ้าน ยากที่จะได้ออน TT
      จะกลับมาออนยูวันที่: 24

ตั้งหัวข้อ  Cassanovy-luna on Mon Apr 11, 2011 1:37 pm

ufo: ปาร์ค ซอนยอง
      ฉายา: คาสโนวี่ติ๊งต๊อง ><
      บ่งบอกความเป็นตัวเรา: ติ๊งต๊อง ปากหวาน บ้ายอเป็นที่สุด -O- น่ารัก
      e-mail: cnv_fx.luna_@hotmail.com

ตั้งหัวข้อ  Cassanovy-luna on Mon Apr 11, 2011 1:39 pm

ชื่อ:..ปาร์ค ซอนยอง...........
      ขอลากี่วัน:......6 วัน.
      เหตุผลที่ลา:.....ไปเที่ยวสงกรานต์จ้า >< แล้วก็ไปธุระกะมาม๊า >O<................
      จะกลับมาออนยูวันที่:.....18 เมษายน ค่ะ......
      cassanovy cutie Sulli

ตั้งหัวข้อ  cassanovy cutie Sulli on Mon Apr 11, 2011 1:42 pm

ufo: เชว จินลี><(ซอลลี่ นั่นเอง ^O^)
      ฉายา: คาสโนวี่คิวตี้ >////< คึคึ
      บ่งบอกความเป็นตัวเรา: ร่าเริง สดใส หน้าตาดีที่หนึ่ง! >O< มุกแป้ก! - -
      e-mail: cnv_fx.sulli_@hotmail.com << อยากคุยแอดเลย ณ บัดนาว >.<

Sandara'
      ผู้มาเยือน

Dara >[]<

ตั้งหัวข้อ  Sandara' on Mon Apr 11, 2011 3:23 pm

ufo: ดาร้า ( ซานดาร้า ปาร์คทูเอ็นอีวัน ) >[]<
      ฉายา: คาสโนว่าต๊อง บ๊อง ซ่า บ้า ฮา ปัญญาอ่อน
      บ่งบอกความเป็นตัวเรา: น่ารัก แอ๊บแบ๊ว พูดมาก พูดเก่ง ไร้สาระ (?) รั่วทุกสถานการณ์ !
      e-mail: cnv_2ne1.sandara_@hotmail.com อยากรู้ว่าเป็นยังไงแอดมาแอดมา >[]<

Sandara'
      ผู้มาเยือน

Dara >[]<

ตั้งหัวข้อ  Sandara' on Mon Apr 11, 2011 3:35 pm

ชื่อ : ซานดาร้า ปาร์ค >[]<
      ขอลากี่วัน : หลายวันเหมือนกัน TT
      เหตุผลที่ลา : ไปต่างจังหวัด ( ไปช่วยเหลือเพื่อนร่วมโลก )
      จะกลับมาออนยูวันที่ : ..........
      seohyun cassanova

ตั้งหัวข้อ  seohyun cassanova on Mon Apr 11, 2011 8:28 pm

ouf:ซอ จูฮยอน
      ฉายา:คาสโนวี่ น่ารักซอฮยอน
      บ่งบอกความเป็นตัวเรา:เรียบร้อย??แม่บ้านแม่เรือนททน่ารัก???ฮาบ้างเป็นบางครั้ง???อยากรู้มากกว่านี้แอดมาสิค่ะ
      E-mail:cnv_snsd.seohyun_@hotmail.com

[center]อันยองคร้าทุกคน ส่งแรงกายแรงใจไปเชียรืน้องซอในงานประกวดนางนพมาศด้วยนะค่ะ^____^~ขอบคุณค่ะ
      ft.wonbin

ตั้งหัวข้อ  ft.wonbin on Tue Apr 12, 2011 1:03 am

ufo: โอ ซึงฮยอน [วอบิน]
      ฉายา: คาสโนว่าหน้าจืด - -*
      บ่งบอกความเป็นตัวเรา: กวน !!^[+++]^
      e-mail: cnv_ft.wonbin_@hotmail.com ว่างๆ จิ้มผมด้วยนะ ฮ่าๆๆๆ

เวลาขณะนี้ Tue Sep 25, 2018 2:53 am