cαѕѕΛиσνα υғσ cʟυв™

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
cαѕѕΛиσνα υғσ cʟυв™

ยินดีต้อนรับสู้บ้านคาสโนว่าคับ สนใจมาอยู่ครอบครัวเดียวกับเราติดต่อ ยูบิน คาสโนว่านะคับ^^

Affiliates

free forum

sooyoung
JIA'JIA ♠
clof2ne1
bb.gdragon
snsd-taeyeon
'ช.ช่าแบ๊วโหด XD
nana
cnvtiffany
yoona
boa
Cassanovy-luna
Micky
raina
sonemin
seunghyun
ᴀмзeя★
✖Krystal✖
cassanovy cutie Sulli
jiyoon
sj.donghae
WonSoyun
jaejin
seohyun cassanova
kibumkibum
cnv.hyunah
Jung Soo
ลีซันบัน
sica
gayoon
kyuhyun
borum
Jung.sonemin
Qri
Taengoo
CHOIMINHWAN
อึนสวย
jaejoong
tiftif
jonghun
hyomin.cnv
Sohee
bear'jiyeon
hyori
DevilHong
yuri
beg.gain
jaypark2
ft.wonbin
Admin
53 posters

คาสโนว่าทุกคนรายงานตัวทางนี้คับ ด่วน!!!

Admin
    Admin
    Admin

คาสโนว่าทุกคนรายงานตัวทางนี้คับ ด่วน!!! - Page 5 Empty คาสโนว่าทุกคนรายงานตัวทางนี้คับ ด่วน!!!

ตั้งหัวข้อ  Admin Sat Feb 19, 2011 3:16 pm

First topic message reminder :

คาสโนว่าทุกคนที่เข้ามาแล้วกรุณามารายงานตัวที่นี่ด้วยนะคับ^^

ตัวอย่างการรายงานตัว

ufo: คิม ยูบิน
    ฉายา: คาสโนว่าหล่อแบ๊ว
    บ่งบอกความเป็นตัวเรา: ผมหล่อ แบ๊ว ปากหวาน หื่น(?)อยากคุยก็แอดมาเยอะๆนะคับ^-^
    e-mail: cnv_wg.yubin_@hotmail.com online

ตัวอย่างใบลาป่วย ลากิจ

ชื่อ:.............
    ขอลากี่วัน:.......
    เหตุผลที่ลา:.....................
    จะกลับมาออนยูวันที่:
    ...........

แก้ไขล่าสุดโดย Admin เมื่อ Sun Apr 10, 2011 7:10 pm, ทั้งหมด 5 ครั้ง
    sica
    sica

คาสโนว่าทุกคนรายงานตัวทางนี้คับ ด่วน!!! - Page 5 Empty Re: คาสโนว่าทุกคนรายงานตัวทางนี้คับ ด่วน!!!

ตั้งหัวข้อ  sica Wed Mar 30, 2011 4:54 pm

ชื่อ:เจสสิก้า
    ขอลากี่วัน:4-5วัน
    เหตุผลที่ลา:ไปต่างจังหวัด
    จะกลับมาออนยูวันที่:4-5เมษายน
    sica
    sica

คาสโนว่าทุกคนรายงานตัวทางนี้คับ ด่วน!!! - Page 5 Empty Re: คาสโนว่าทุกคนรายงานตัวทางนี้คับ ด่วน!!!

ตั้งหัวข้อ  sica Wed Mar 30, 2011 4:57 pm

ufo: เจสสิก้า
    ฉายา: คาสโนวี่สิกร้อน
    บ่งบอกความเป็นตัวเรา:สวย(?)
    e-mail: snsd.jessica_@hotmail.com

ตั้งหัวข้อ  'ช.ช่าแบ๊วโหด XD Wed Mar 30, 2011 7:00 pm

มารายงานตัวค่ะ
    นารึชา Twisted Evil
    เคยเต็มยศไปแล้วครั้งนึง ครั้งนี้ธรรมดาๆ ไปนะค่ะ
    bb.gdragon
    bb.gdragon

ตั้งหัวข้อ  bb.gdragon Wed Mar 30, 2011 9:15 pm

cnv_bufo: ควอนจียง
    ฉายา: มังกรหล่อคาสโนวามืออาชีพ
    บ่งบอกความเป็นตัวเรา: ผมหล่อ ผมน่ารัก ผมคึกคักเวลาลงเล่น ฝากผมไว้ด้วยน่ะครับ -.-
    e-mail: cnv_bb.gdragon_@hotmail.com online

ตั้งหัวข้อ  Cassanovy-luna Fri Apr 01, 2011 2:27 pm

ufo: ปาร์ค ซอนยอง
    ฉายา: คาสโนวี่ติ๊งต๊อง ><
    บ่งบอกความเป็นตัวเรา: ติ๊งต๊องสมฉายาค่ะ >< มั้ง
    e-mail: cnv_fx.luna_@hotmail.com
    clof2ne1

ตั้งหัวข้อ  clof2ne1 Mon Apr 04, 2011 3:52 pm

ufo: ลี แชริน
    ฉายา: คาสโนว่าคาริสม่า (?)
    บ่งบอกความเป็นตัวเรา: สวยบรรลัย อย่าได้แคร์ :]
    e-mail : cnv_2ne1.cl_@hotmail.com
    yuri
    yuri

คาสโนว่าทุกคนรายงานตัวทางนี้คับ ด่วน!!! - Page 5 Empty * คาสโนว่าทุกคนรายงานตัวทางนี้คับ ด่วน!!!

ตั้งหัวข้อ  yuri Tue Apr 05, 2011 4:40 pm

ufo: ยูริ
    ฉายา: -
    บ่งบอกความเป็นตัวเรา: -
    e-mail: cnv_snsd.yuri_@hotmail.com

ตั้งหัวข้อ  cassanovy cutie Sulli Wed Apr 06, 2011 6:22 pm

ufo: เชว จินลี><(ซอลลี่ นั่นเอง ^O^)
    ฉายา: คาสโนวี่คิวตี้ >////< คึคึ
    บ่งบอกความเป็นตัวเรา: ร่าเริง สดใส หน้าตาดีที่หนึ่ง! >O< มุกแป้ก! - -
    e-mail: cnv_fx.sulli_@hotmail.com
    kibumkibum

คาสโนว่าทุกคนรายงานตัวทางนี้คับ ด่วน!!! - Page 5 Empty KIMKIBUM

ตั้งหัวข้อ  kibumkibum Thu Apr 07, 2011 11:37 am

ufo: คิม คิบอม
    ฉายา: คาสโนว่าหล่อ
    บ่งบอกความเป็นตัวเรา: หล่อ
    e-mail: sj.kibum_@hotmail.com
    sica
    sica

ตั้งหัวข้อ  sica Thu Apr 07, 2011 10:04 pm

ufo: เจสสิก้า
    ฉายา: คาสโนวี่สิกร้อน
    บ่งบอกความเป็นตัวเรา:สวย(?)
    e-mail: snsd.jessica_@hotmail.com
    JIA'JIA ♠
    JIA'JIA ♠

ตั้งหัวข้อ  JIA'JIA ♠ Fri Apr 08, 2011 7:21 pm

ufo: Meng Jia ♥

ฉายา: คาสโนวี่แอ๊บแตก ><'

บ่งบอกความเป็นตัวเรา: ยัยหัวอมยิ้ม -3- ( หัวสีชมพู )

e-mail: cnv_miss-a.mengjia_@hotmail.com

ฝากตัวด้วยนะคะ ( โค้ง ) >.O
    leader-M
    ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อ  leader-M Sat Apr 09, 2011 7:28 pm

ufo: มินซอนเย
    ฉายา:
    บ่งบอกความเป็นตัวเรา: ยังหาความเป็นตัวเองที่แท้จริง(จริงจริ๊ง)ไม่เจอ
    e-mail: cnv_wg.sunye_@hotmail.com

ฝากเนื้อฝากตัวฝากหัวใจตับไตไส้พุงด้วยนะฮะ(?)
    jokwon
    ผู้มาเยือน

คาสโนว่าทุกคนรายงานตัวทางนี้คับ ด่วน!!! - Page 5 Empty ลาช่วงสงกรานต์

ตั้งหัวข้อ  jokwon Sun Apr 10, 2011 2:19 pm

ชื่อ:jokwon
    ขอลากี่วัน: เดือนนนึงครับ
    เหตุผลที่ลา: ไป ตจว.ครับ
    จะกลับมาออนยูวันที่: ประมาณเปิดเทอมครับ -w-""""
    >[]<
    ผู้มาเยือน

คาสโนว่าทุกคนรายงานตัวทางนี้คับ ด่วน!!! - Page 5 Empty ufo :D

ตั้งหัวข้อ  >[]< Sun Apr 10, 2011 6:14 pm

ufo: Sandara :]

ฉายา: คาสโนว่าบ้าทั้งวัน >.<

บ่งบอกความเป็นตัวเรา: ยิ้มสวย >[]<

e-mail: cnv_2ne1.sandara_@hotmail.com

ฝากตัวด้วยนะครับผม !
    คาสโนว่าทุกคนรายงานตัวทางนี้คับ ด่วน!!! - Page 5 4270078285
    jonghun
    jonghun

ตั้งหัวข้อ  jonghun Sun Apr 10, 2011 7:19 pm

ufo: จงฮุน
    ฉายา: ยังไม่มีเลยครับ
    บ่งบอกความเป็นตัวเรา : เอิ่ม - - ไม่รู้ครับผม
    e-mail: Ft.jonghun_@hotmail.com

ป้าโบรัมไม่สบาย - -; ผมต้องเขียนใบลาให้ป้าโบไหม
    jonghun
    jonghun

ตั้งหัวข้อ  jonghun Sun Apr 10, 2011 7:21 pm

ชื่อ:โบรัม
    ขอลากี่วัน:ไม่ทราบครับ
    เหตุผลที่ลา:ไม่สบาย อาเจียน
    จะกลับมาออนยูวันที่:เมื่อหมอนุญาตให้ออกจากรพ - -
    Taengoo
    Taengoo

ตั้งหัวข้อ  Taengoo Sun Apr 10, 2011 8:03 pm

ufo: คิม แทยอน
    ฉายา: คาสโนว่าบ้าหล่อ
    บ่งบอกความเป็นตัวเรา: ก็ผมหล่ออ่ะ Cool
    e-mail: cnv_snsd.taeyeon_@hotmail.com    

yuri
    yuri

ตั้งหัวข้อ  yuri Mon Apr 11, 2011 12:35 pm

ชื่อ: ควอน ยูริ
    ขอลากี่วัน: 11-24
    เหตุผลที่ลา1: กลับบ้าน ยากที่จะได้ออน TT
    จะกลับมาออนยูวันที่: 24

ตั้งหัวข้อ  Cassanovy-luna Mon Apr 11, 2011 1:37 pm

ufo: ปาร์ค ซอนยอง
    ฉายา: คาสโนวี่ติ๊งต๊อง ><
    บ่งบอกความเป็นตัวเรา: ติ๊งต๊อง ปากหวาน บ้ายอเป็นที่สุด -O- น่ารัก
    e-mail: cnv_fx.luna_@hotmail.com

ตั้งหัวข้อ  Cassanovy-luna Mon Apr 11, 2011 1:39 pm

ชื่อ:..ปาร์ค ซอนยอง...........
    ขอลากี่วัน:......6 วัน.
    เหตุผลที่ลา:.....ไปเที่ยวสงกรานต์จ้า >< แล้วก็ไปธุระกะมาม๊า >O<................
    จะกลับมาออนยูวันที่:.....18 เมษายน ค่ะ......

ตั้งหัวข้อ  cassanovy cutie Sulli Mon Apr 11, 2011 1:42 pm

ufo: เชว จินลี><(ซอลลี่ นั่นเอง ^O^)
    ฉายา: คาสโนวี่คิวตี้ >////< คึคึ
    บ่งบอกความเป็นตัวเรา: ร่าเริง สดใส หน้าตาดีที่หนึ่ง! >O< มุกแป้ก! - -
    e-mail: cnv_fx.sulli_@hotmail.com << อยากคุยแอดเลย ณ บัดนาว >.<
    Sandara'
    ผู้มาเยือน

คาสโนว่าทุกคนรายงานตัวทางนี้คับ ด่วน!!! - Page 5 Empty Dara >[]<

ตั้งหัวข้อ  Sandara' Mon Apr 11, 2011 3:23 pm

ufo: ดาร้า ( ซานดาร้า ปาร์คทูเอ็นอีวัน ) >[]<
    ฉายา: คาสโนว่าต๊อง บ๊อง ซ่า บ้า ฮา ปัญญาอ่อน
    บ่งบอกความเป็นตัวเรา: น่ารัก แอ๊บแบ๊ว พูดมาก พูดเก่ง ไร้สาระ (?) รั่วทุกสถานการณ์ !
    e-mail: cnv_2ne1.sandara_@hotmail.com อยากรู้ว่าเป็นยังไงแอดมาแอดมา >[]<
    Sandara'
    ผู้มาเยือน

คาสโนว่าทุกคนรายงานตัวทางนี้คับ ด่วน!!! - Page 5 Empty Dara >[]<

ตั้งหัวข้อ  Sandara' Mon Apr 11, 2011 3:35 pm

ชื่อ : ซานดาร้า ปาร์ค >[]<
    ขอลากี่วัน : หลายวันเหมือนกัน TT
    เหตุผลที่ลา : ไปต่างจังหวัด ( ไปช่วยเหลือเพื่อนร่วมโลก )
    จะกลับมาออนยูวันที่ : ..........

ตั้งหัวข้อ  seohyun cassanova Mon Apr 11, 2011 8:28 pm

ouf:ซอ จูฮยอน
    ฉายา:คาสโนวี่ น่ารักซอฮยอน
    บ่งบอกความเป็นตัวเรา:เรียบร้อย??แม่บ้านแม่เรือนททน่ารัก???ฮาบ้างเป็นบางครั้ง???อยากรู้มากกว่านี้แอดมาสิค่ะ
    E-mail:cnv_snsd.seohyun_@hotmail.com

[center]อันยองคร้าทุกคน ส่งแรงกายแรงใจไปเชียรืน้องซอในงานประกวดนางนพมาศด้วยนะค่ะ^____^~ขอบคุณค่ะ
    ft.wonbin
    ft.wonbin

ตั้งหัวข้อ  ft.wonbin Tue Apr 12, 2011 1:03 am

ufo: โอ ซึงฮยอน [วอบิน]
    ฉายา: คาสโนว่าหน้าจืด - -*
    บ่งบอกความเป็นตัวเรา: กวน !!^[+++]^
    e-mail: cnv_ft.wonbin_@hotmail.com ว่างๆ จิ้มผมด้วยนะ ฮ่าๆๆๆ

เวลาขณะนี้ Wed May 08, 2024 4:16 pm