cαѕѕΛиσνα υғσ cʟυв™

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
cαѕѕΛиσνα υғσ cʟυв™

ยินดีต้อนรับสู้บ้านคาสโนว่าคับ สนใจมาอยู่ครอบครัวเดียวกับเราติดต่อ ยูบิน คาสโนว่านะคับ^^

Affiliates

free forum

อีฮงกิ (Lee Hong Ki) แห่ง FTIsland เผยภาพการล้างหน้าแปรงฟันอวดแฟนคลับ

Admin
    Admin
    Admin

อีฮงกิ (Lee Hong Ki) แห่ง FTIsland เผยภาพการล้างหน้าแปรงฟันอวดแฟนคลับ Empty อีฮงกิ (Lee Hong Ki) แห่ง FTIsland เผยภาพการล้างหน้าแปรงฟันอวดแฟนคลับ

ตั้งหัวข้อ  Admin Thu Mar 10, 2011 11:15 am

อีฮงกิ (Lee Hong Ki) แห่ง FTIsland เผยภาพการล้างหน้าแปรงฟันอวดแฟนคลับ 201102211298274392

อีฮงกิ (Lee Hong Ki) แห่ง FTIsland เผยภาพระหว่างการล้างหน้าแปรงฟังให้แฟนๆได้ชมกัน

21 กุมภาพันธ์ อีฮงกิ อัพเดททวิตเตอร์กล่าว "ดูหัวผมสิครับคิคิ มันวิเศษจริงๆ คิคิ แม้ว่าหยดน้ำจะยังเกาะอยู่บนหน้าผมแต่ผมก็จะถ่ายรูป คิคิ ราตรีสวัสดิ์ครับ" เขากล่าว

ในภาพเผยให้เห็นอีฮงกิที่สวมใส่ที่คาดผมทรงหูแมวสีน้ำเงิน ในขณะเดียวกันในปากของเขาก็มีแปรงสีฟันคาอยู่ ผมที่เขารวบไปด้านหลังจนชี้ออกมาก็เผยให้เห็นใบหน้าที่บานออกมาได้อย่างชัดเจน เรียกได้ว่าการเปิดเผยภาพในลักษณะนี้เป็นความกล้าของเขามากเลยทีเดียว

ชาวเน็ตกล่าว "น่ากลัวอ่ะ.." "ดูตัวเองด้วย" "ที่คาดผมน่ารักมากมาย" "เตรียมพร้อมดีแล้วใช่ไหม" "อย่าเป็นอย่างงี้สิคิคิ" "ไอดอลที่ไม่มีความกลัว" ต่างกล่าวตอบรับ

ที่มา : PINGBOOK ENTERTAINMENT - http://www.pingbook.com

เวลาขณะนี้ Fri Apr 26, 2024 10:15 pm