cαѕѕΛиσνα υғσ cʟυв™

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
cαѕѕΛиσνα υғσ cʟυв™

ยินดีต้อนรับสู้บ้านคาสโนว่าคับ สนใจมาอยู่ครอบครัวเดียวกับเราติดต่อ ยูบิน คาสโนว่านะคับ^^

Affiliates

free forum

อีฮโยริ (Lee Hyo Ri) แปลงโฉมเป็นสาวช้อตคัทผมทอง พร้อมคอลเลคชั่น 'CLIO'

Admin
    Admin
    Admin

อีฮโยริ (Lee Hyo Ri) แปลงโฉมเป็นสาวช้อตคัทผมทอง พร้อมคอลเลคชั่น 'CLIO' Empty อีฮโยริ (Lee Hyo Ri) แปลงโฉมเป็นสาวช้อตคัทผมทอง พร้อมคอลเลคชั่น 'CLIO'

ตั้งหัวข้อ  Admin Thu Mar 10, 2011 11:07 am

อีฮโยริ (Lee Hyo Ri) แปลงโฉมเป็นสาวช้อตคัทผมทอง พร้อมคอลเลคชั่น 'CLIO' 201102211298264350

อีฮโยริ พรีเซ็ตเตอร์ 'CLIO' แปลงโฉมเป็นสาวผมทองพร้อมลิปสติกสีชมพูในแบบวิวิด อวดคอลเลคชั่น 2011 Spring Season Look 'Kill Black Pure Tail'

สำหรับซีซันใบไม้ร่วงปีนี้เทรนด์ที่กำลังมาแรงคือเทรนด์ของลิปสติกที่เน้นสีสันอันสดใส รวมถึงอายไลน์ที่เต็มไปด้วยรายละเอียดและให้สัมผัสในแบบลึกลับ ในขณะที่สีผมทองก็ยิ่งช่วยเพิ่มความวิเศษให้กับภาพลักษณ์ได้มากยิ่งขึ้น โดยเฉพาะกับเสื้อสีน้ำเงินแบบวิวิดตัดกับลิปสติกสีฮ็อตพิ้งค์ก็ทำให้ภาพงานชุดนี้ออกมาดูน่าดึงดูดเป็นอย่างมาก

CLIO เปิดเผยว่า "ทรงผมที่มีความท้าทายและการแต่งหน้าในแบบเทรนดี้ของอีฮโยริเธอสามารถถ่ายทอดออกมาได้อย่างสมบูรณ์แบบ" เสริม "ขณะนี้ลิปสติกที่เธอใช้มียอดซื้อจองเข้ามาอย่างมากกลายเป็นเครื่องยืนยันของอีฮโยริพาวเวอร์ได้อีกครั้ง"

พบกับอีฮโยริได้ในนิตยสารแฟชั่นฉบับเดือนมีนาคมนี้

ที่มา : PINGBOOK ENTERTAINMENT - http://www.pingbook.com

เวลาขณะนี้ Tue May 07, 2024 3:01 pm