cαѕѕΛиσνα υғσ cʟυв™

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
cαѕѕΛиσνα υғσ cʟυв™

ยินดีต้อนรับสู้บ้านคาสโนว่าคับ สนใจมาอยู่ครอบครัวเดียวกับเราติดต่อ ยูบิน คาสโนว่านะคับ^^

Affiliates

free forum

จียอน (T-ara) เผย "อึนจองเริ่มเอาใจใส่สามีจำแลง 'อีจางอู' แล้วคะ"

Qri
    Qri

จียอน (T-ara) เผย "อึนจองเริ่มเอาใจใส่สามีจำแลง 'อีจางอู' แล้วคะ" Empty จียอน (T-ara) เผย "อึนจองเริ่มเอาใจใส่สามีจำแลง 'อีจางอู' แล้วคะ"

ตั้งหัวข้อ  Qri Fri Apr 08, 2011 10:42 pm

จียอน (T-ara) เผย "อึนจองเริ่มเอาใจใส่สามีจำแลง 'อีจางอู' แล้วคะ" 201104041549111001_1

อึนจอง (T-ara) เข้าร่วมรายการ MBC 'We Got Married' ต่อจากคู่รักยงฮวาและซอฮยอน. กับอีจางอู นักแสดงจากละครประจำวัน KBS 1TV 'Smile, Donghae'.

ในวันที่ 4 เมษายน ก่อนรอบปฐมทัศน์ของภาพยนตร์แอนิเมชั่นเรื่อง 'Gnomeo and Juliet', เราได้รับการสัมภาษณ์จากจียอน. เราถามเธอว่า "คุณอิจฉาที่อึนจองเข้าร่วมรายการ WGM ไหม?" เธอตอบว่า "ฉันคิดว่ามันต้องเป็นเรื่องสนุก (ที่เข้าร่วมรายการ)" และเธอก็หัวเราะ.

เธอกล่าวต่อว่า "พี่อึนจองเรียกเขาว่า 'สามี'. มันเหนือความคาดหมายจริงๆคะ, มันคงจะดีที่เธอด้านที่น่ารักๆ. ฉันยังไม่เคยเจอสามีของเธอ ( อีจางอู ) เลยคะ. แต่ว่าฉันค้นหาเขาผ่านทางอินเทอร์เน็ตแล้ว."

จียอนเผยว่า เธอพอใจกับวันหยุด. เพราะ 2 ปีมานี้, เธอทำงานอย่างเดียวโดยไม่มีวันหยุดพักผ่อนเลย. แต่ในตอนนี้มีเวลาพักผ่อนแล้วคะ. อีจุนยืนยันคำพูดของ โดยการพูดว่า "จียอนเป็นคนที่ดีที่สุดเท่าที่ผมเคยรู้จักครับ."

อนึ่ง จียอนและอีจุน ท้าทายความสามารถด้วยการพากษ์ภาพยนตร์เป็นครั้งแรกในเรื่อง 'Gnomeo and Juliet'.

Source: Tiaradiadem
    Thai Trans: Yoona | T-ARA Thailand Fanclub

เวลาขณะนี้ Thu Mar 28, 2024 11:57 pm